| เส้นผ่านศูนย์กลางของห้องขยาย | 1200มม |
|---|---|
| ปริมาณห้องขยาย | 2.2 ลบ.ม |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้/หนิงโป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดโดยรวม | 4900x4700x3200 มม |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 60-140S |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| Expansion Chamber Diameter | 1200mm |
|---|---|
| Expansion Chamber Volume | 2.2m3 |
| Port | SHANGHAI/NINGBO |
| Warranty | 1 year |
| Overall Dimensions | 4900x4700x3200 mm |
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
|---|---|
| การติดตามกระบวนการ | สูง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้/หนิงโป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Overall Dimensions | 4490x4970x3400 mm |
| Voltage | AC380V 50Hz |
|---|---|
| Process Monitoring | High |
| Port | SHANGHAI/NINGBO |
| Expansion Chamber Diameter | 1200 mm |
| Warranty | 1 year |
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
|---|---|
| การติดตามกระบวนการ | สูง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้/หนิงโป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดโดยรวม | 4490x4970x3410 มม. |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 120-300วินาที |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 120-300วินาที |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 120-300วินาที |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| วิธีการทําความร้อน | ไฟฟ้า |