| Voltage | AC380V 50Hz |
|---|---|
| Process Monitoring | High |
| Port | SHANGHAI/NINGBO |
| Warranty | 1 year |
| Overall Dimensions | 4490x4950x3380 mm |
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
|---|---|
| การติดตามกระบวนการ | สูง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้/หนิงโป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดโดยรวม | 4490x4930x3490 มม. |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 60-110วินาที |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 60-140S |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
|---|---|
| ระบบเย็น | การเย็นอากาศ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| วัสดุแท้ | กำไรต่อหุ้น, XPS, EPP |
| พลัง | 380V/50เฮิร์ต |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ชีวิตแม่พิมพ์ | 100,000 ครั้ง |
| วัสดุแท้ | อลูมิเนียมสลัด |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้/หนิงโป |
| เวลาการส่งมอบ | 6-10 วัน |
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
|---|---|
| การติดตามกระบวนการ | สูง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้/หนิงโป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดโดยรวม | 4490x4960x3390 มม. |
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
|---|---|
| การติดตามกระบวนการ | สูง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้/หนิงโป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดโดยรวม | 4490x4960x3390 มม. |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ชีวิตแม่พิมพ์ | 100,015ครั้ง |
| วัสดุแท้ | อลูมิเนียมสลัด |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้/หนิงโป |
| ความหนาแน่นของ EPS | 5-48 |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 12-30 ก./ลิตร |
| ทางเข้า | 40/50 |
| น้ําหนัก | 2,500-8,000กก |
| Pressure | 0.6-0.8 |