| Warranty Period | 1year |
|---|---|
| Mold life | 100,003times |
| Raw Material | Aluminum alloy |
| Port | SHANGHAI/NINGBO |
| EPS density | 5-48 |
| Warranty Period | 1year |
|---|---|
| Mold life | 100,000times |
| Raw Material | Aluminum alloy |
| Port | SHANGHAI/NINGBO |
| EPS density | 5-46 |
| แรงดันไฟฟ้า | AC380V |
|---|---|
| กำลังติดตั้ง | 15KW |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ต้นทาง | เจ้อเจียง CHINA |
| เวลาการส่งมอบ | 6-10 วัน |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| ความหนาแน่นของฟอง | 10-40กรัม/ลิตร |
| คอมพิวเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| พลัง | 14KW |
| ความหนาแน่นของโฟม | 8-30 กรัม/ลิตร |
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
|---|---|
| การติดตามกระบวนการ | สูง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้/หนิงโป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดโดยรวม | 4490x4950x3450 มม. |
| Voltage | AC380V 50Hz |
|---|---|
| Process Monitoring | High |
| Port | SHANGHAI/NINGBO |
| Warranty | 1 year |
| Overall Dimensions | 4490x4950x3370 mm |
| Voltage | AC380V 50Hz |
|---|---|
| Process Monitoring | High |
| Port | SHANGHAI/NINGBO |
| Warranty | 1 year |
| Overall Dimensions | 4490x4940x3380 mm |
| Voltage | AC380V 50Hz |
|---|---|
| Process Monitoring | High |
| Port | SHANGHAI/NINGBO |
| Warranty | 1 year |
| Overall Dimensions | 4490x4940x3370 mm |
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
|---|---|
| การติดตามกระบวนการ | สูง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้/หนิงโป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดโดยรวม | 4490x4950x3470 มม. |
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
|---|---|
| การติดตามกระบวนการ | สูง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้/หนิงโป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดโดยรวม | 4490x4940x3480 มม. |