| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
|---|---|
| การติดตามกระบวนการ | สูง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้/หนิงโป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดโดยรวม | 4490x4910x3510 มม. |
| Voltage | AC380V 50Hz |
|---|---|
| Process Monitoring | High |
| Port | SHANGHAI/NINGBO |
| Expansion Chamber Diameter | 1200 mm |
| Warranty | 1 year |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 60-140S |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| Voltage | AC380V 50Hz |
|---|---|
| Process Monitoring | High |
| Port | SHANGHAI/NINGBO |
| Expansion Chamber Diameter | 1200 mm |
| Warranty | 1 year |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 120-300วินาที |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 60-140S |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 60-140S |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ความหนาแน่น | 12-30 ก./ลิตร |
| ทางเข้า | 40/50 |
| น้ําหนัก | 2,500-8,000กก |
| ความดัน | 0.6-0.8 |
| Processing Type | Foaming Machine |
|---|---|
| รอบเวลา | 60-100วินาที |
| Origin | Zhejiang CHINA |
| Warranty Period | 1year |
| ความสูงของผลิตภัณฑ์สูงสุด | 3600 มม |
| Warranty Period | 1year |
|---|---|
| Mold life | 100,012times |
| Raw Material | Aluminum alloy |
| Port | SHANGHAI/NINGBO |
| EPS density | 5-48 |