| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 120-300วินาที |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 120-300วินาที |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| Voltage | AC380V 50Hz |
|---|---|
| Process Monitoring | High |
| Port | SHANGHAI/NINGBO |
| Expansion Chamber Diameter | 1200 mm |
| Warranty | 1 year |
| Processing Type | Foaming Machine |
|---|---|
| Cycle Time | 60-140S |
| Room Height Required | 5m |
| Origin | Zhejiang CHINA |
| Warranty Period | 1year |
| Processing Type | Foaming Machine |
|---|---|
| Cycle Time | 60-110S |
| Room Height Required | 5m |
| Origin | Zhejiang CHINA |
| Warranty Period | 1year |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 60-110วินาที |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 60-110วินาที |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| Processing Type | Foaming Machine |
|---|---|
| Cycle Time | 60-140S |
| Room Height Required | 5m |
| Origin | Zhejiang CHINA |
| Warranty Period | 1year |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 60-140S |
| ความสูงของห้อง จำเป็น | 5ม |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| น้ําหนัก | 3500Kg |
| โหลดที่เชื่อมต่อ | 3kW |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |