| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
| สี | การปรับแต่ง |
| ประเภท | 2D อัตโนมัติ |
| เวลาการส่งมอบ | 6-10 วัน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
| สี | การปรับแต่ง |
| ประเภท | 2D อัตโนมัติ |
| เวลาการส่งมอบ | 6-10 วัน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
| สี | การปรับแต่ง |
| ประเภท | 2D อัตโนมัติ |
| เวลาการส่งมอบ | 6-10 วัน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
| สี | การปรับแต่ง |
| ประเภท | 2D อัตโนมัติ |
| คอมพิวเตอร์ | รวม |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
| สี | การปรับแต่ง |
| ประเภท | 2D อัตโนมัติ |
| คอมพิวเตอร์ | รวม |
| รอบเวลา | 60-180S |
|---|---|
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ความสูงของผลิตภัณฑ์สูงสุด | 1850 มม |
| ขนาดเครื่อง | 4560x3180x4300 มิลลิเมตร |
| ประเภทการประมวลผล | เครื่องทำฟอง |
|---|---|
| รอบเวลา | 60-100วินาที |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ความสูงของผลิตภัณฑ์สูงสุด | 3600 มม |
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุแท้ | กำไรต่อหุ้น |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| น้ําหนัก | 4000กก.-7500กก |
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุแท้ | กำไรต่อหุ้น |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| น้ําหนัก | 4000กก.-7500กก |
| โวลเตชั่น | ไฟ AC380V 50Hz |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุแท้ | กำไรต่อหุ้น |
| สาเหตุ | เจ้อเจียงประเทศจีน |
| น้ําหนัก | 4000กก.-7500กก |